Yadda Za a Zaɓi Kayan Fitila na Babur da Za Su Yi Tsawo
Me ya sa fitilun babura suke daɗewa? Ka zaɓi kayan da za su iya jure wa lalacewa sa'ad da kake zaɓar abin da za ka yi fitilunka da shi. Don ka tabbata cewa fitilun LED sun daɗe, ka cire su da filastik ko gilashi mai kyau, wanda ba zai iya karyewa ba idan motarka ta wuce kan wani abu. Ka tabbata cewa kayan sun dace da yanayi don kada ruwan sama ko dusar ƙanƙara su ɓata shi.
Yadda Za a Tsara Hasken Babur da Zai Yi Tsawo
Babur ɗinka kafar gida ba kawai don amfani da kayan da suka dace ba. Ka duba fitilun da ke da rufi mai ɗorewa don su kāre kwararan fitila da kuma wayoyin da ke cikinsu. Idan an riƙe kwararan fitila a wuri, ba za su riƙa faduwa ko kuma su fasa ba. Hasken wuta wanda ke da ƙirar iska mai iska zai iya taimakawa wajen ragewa a cikin yanayin iska mai ƙarfi da rawar jiki wanda hakan zai ƙara rayuwarsu.
Yadda Za a Kāre Hasken Babur Daga Yanayi da Kuma Tarkace
Babur ɗinka kalmashi suna da muhimmanci idan ya zo ga hawa da dare da kuma mummunan yanayi. Hanya ɗaya da za ka iya yin hakan ita ce ta saka wani abu da zai kāre fitilun motarka. Hakan zai hana duwatsu da kuma kwari buga gilashin, su yi tsage-tsage ko kuma su yi wani lahani. Goge fitilun gaba a kai a kai da zane mai laushi da mai tsabtace mai laushi, na iya cire ƙura da datti da za su iya tarawa a tsawon lokaci don shafar gani.
Me Ya Sa Ya Kamata Ka Kula da Hasken Babur da kuma Ƙarƙashin Ƙwallon Ka
Idan kana kula da babur ɗinka a kai a kai, zai kasance da kyau. far zai dawwama shekaru. A koyaushe ka riƙa bincika fitilun da ke gabanka a kai a kai don ka ga ko akwai wata cuta a cikinsu kuma ka gyara su. Ka sake duk wani kwan fitila da ya ɓace ko kuma ya mutu kuma ka tabbata cewa an saka wayoyi kuma suna cikin yanayi mai kyau. Kula da su da kyau da kuma tabbatar da cewa suna da tsabta zai taimaka wajen hana datti tarawa a kan fitilun kuma su ci gaba da haskakawa.